Friday, 19 May 2017

TARATIBU ZA KUUNGANISHWA NA UNAYEMPENDA KUWA MWENZA WAKO


Kutokana na maoni na ushauri wa wasomaji wengi, nimekubali kutengeneza Blogu mpya  http://jipatiemchumba.blogspot.com itakayowaunganisha watu mbalimbali kuwa wapenzi kwa lengo la kufunga ndoa kwa mapenzi ya Mungu. Pia ukitaka ni kuunganisha kwa njia nyingine za mitandao ya kijamii (Whatsapp, Instagram n.k)

Ili kuweza kupata kibali cha kuingia kwenye blogu tajwa hapo juu ni budi:-
1)      Tuma  TZS. 5,000.00 kwenye 0719841988 kwa Tigo pesa.
2)    Kwa waliyo nje ya nchi nitawatumia blockchain /REMITANO address yangu

3)    Kwa waliyo nje ya nchi nitawapatia Blockchain/Remitano address kwa ajili ya kutuma hiyo pesa.
4)      Tuma  anuani pepe (E-mail address) yako ya google kwa fkmwamoto@gmail.com pamoja na kumbukumbu namba ya pesa uliyotuma. 
5)      Toa sifa zako kwa mtiririko ufuatao: -

                                        i.            Umri wako:
                                      ii.            Jinsia:
                                     iii.            Kimo cha chako:
                                    iv.            Rangi yako:
                                      v.            Kazi yako:
                                    vi.            Elimu yako:
                                   vii.            Tabia usiyoipenda: ......................(e.g. Ulevi, Uvutaji sigara, n.k)
                                 viii.            Dini yako:
                                    ix.            Unapenda nini? …………………………(e.g. Muziki, kujisomea, kuangalia TV n.k)   
Ambatanisho picha yako pasipoti au kamili. Kamili ni vizuri zaidi)
4)      Unayemtaka awe na sifa zifuatazo:-

                                             i.            Umri wake:
                                           ii.            Jinsia:
                                          iii.            Kimo chake:
                                         iv.            Rangi yake:
                                           v.            Kazi yake:
                                         vi.            Elimu yake:
                                        vii.            Tabia usiyopendezwa nayo:
                                      viii.            Dini yake:
                                         ix.            Awe anapenda kitu gani?

5)      Uanachama kwenye Blogu hii, utasitishwa kwa mwanachama ye yote iwepo:-

                                             i.            Iwapo mwanachama atabainika kumtukana mwanachama mwenzie kwa njia ya sms/e-mail kwa sababu ya kushindwa kuafikiana.
                                           ii.            Atasambaza namba ya simu/anuani pepe ya mwanachama mwenzake pasipo idhini ya husika.

Vigezo vitaendelea kuongezeka kadiri hali itakavyotulazimisha kufanya, karibu usikate tamaa mme/mke utaweza kumpata kwa kupitia blogu hii.




No comments:

Post a Comment